ทีเด็ดรอบโลก บอลเต็งตัวเดียว

รวบรวมทีเด็ด แม่นๆ จากรอบโลก มาให้่คุณได้ วิเคราะห์บอล กัน เน้นๆ ทั้งบอลเต็ง บอลเสต้ป 1 2 3 4 5 แจก ทีเด็ดบอลเต็งต่างประเทศ ทีเด็ดเจ้าบ้าน ทีเด็ดฟุตบอลประจำวันนี้ ทีเด็ดบอลเว็บนอกทุกสํานัก ทีเด็ดบอลคืนนี้ฟันธง1คู่ บอลเต็งตัวเดียว ทรรศนะเซียนบอลระดับประเทศ บอลเต็งแม่นๆ ที่คุณต้อง ตะลึง กับทรรศนะบอล เทพๆ โดยเซียนบอล บ้านผลบอล

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

EN1
21:00 FLEETWOOD - PETERBOROUGH 39 29 32 a12 2.45 3.30 2.60 1-0 2-0 50 50  - 

ENP
22:30 BOURNEMOUTH - LIVERPOOL 22 28 50 a2X 6.10 4.15 1.45 0-2 0-1 45 55  - 

ENP
20:15 WEST BROMWICH - MANCHESTER UNITED 16 26 58 a2 6.30 4.00 1.45 0-2 0-1 48 52  - 

ENY
21:00 HEREFORD - DAGENHAM & RED 74 20 7 a1 3.80 3.60 1.80 2-0 1-0 47 53  - 

AL1
18:00 GJIROKASTER - PARTIZANI TIR. 40 28 32 a12 2.45 3.25 2.65 0-1 0-2 57 43  - 

AL1
21:00 TEUTA - KUKESI 39 29 32 a12 2.50 3.30 2.55 1-0 2-0 57 43  - 

AT1
21:30 AUSTRIA WIEN - STURM GRAZ 61 23 16 a1 2.85 3.35 2.25 2-0 1-0 46 54  - 

AU1
14:00 BRISBANE ROAR - MELBOURNE VICTORY 53 25 22 a1 2.55 3.40 2.45 1-0 2-0 48 52  - 

BE1
23:00 CHARLEROI - GENK 35 27 38 a21 2.35 3.20 2.80 0-1 0-2 50 50  - 

BE1
19:30 CLUB BRUGGE - ANDERLECHT 48 27 25 a1X 1.95 3.45 3.45 1-0 2-0 48 52  - 

BE1
01:00 ZULTE - ANTWERP 64 22 14 a1 1.85 3.45 3.80 2-0 1-0 46 54  - 

BE2
21:00 ROESELARE - TUBIZE 50 27 23 a1 2.05 3.30 3.30 1-0 2-0 49 51  - 

FR1
02:00 LYON - MARSEILLE 42 26 32 a12 1.75 3.65 4.05 1-0 2-1 48 52  - 

FR1
20:00 NANTES - ANGERS 69 21 10 a1 1.85 3.15 4.25 2-0 3-0 46 54  - 

FR1
21:59 NICE - BORDEAUX 77 19 4 a1 2.15 3.15 3.20 4-0 3-0 36 64  - 

DE1
20:30 HANNOVER - LEVERKUSEN 23 28 49 a2X 3.30 3.40 2.00 0-1 0-2 49 51  - 

DE1
23:00 RB LEIPZIG - HERTHA BERLIN 77 19 4 a1 1.45 4.10 6.05 4-0 3-0 36 64  - 

DE2
18:30 DUISBURG - DYNAMO DRESDEN 35 28 37 a21 2.20 3.30 3.05 0-1 1-2 49 51  - 

DE2
18:30 GREUTHER FURTH - DARMSTADT 38 29 33 a12 2.25 3.20 2.95 1-0 2-1 50 50  - 

DE2
18:30 SANDHAUSEN - HOLSTEIN KIEL 48 31 21 a1X 3.15 3.25 2.15 1-0 2-0 46 54  - 

G3A
19:00 AETOS ORFANIOU - DIDYMOTEICHO 38 30 32 a12 1-0 0-1 59 41  - 

G3A
19:00 DOXA PROSKINITON - NESTOS 32 30 38 a21 1-0 0-1 52 48  - 

G3A
21:00 ELPIS SKOUTAREOS - M. ALEXANDROS KAR. 66 22 12 a1 2-0 1-0 53 47  - 

G3A
19:00 M. ALEXANDROS XIR. - SIDIROCHORI 41 31 28 a1X 1-0 1-1 55 45  - 

G3A
19:00 ORFEAS XANTHI - KAVALA 31 30 39 a21 2.70 3.30 2.45 1-0 0-1 56 44  - 

G3B
19:00 ALMOPOS ARIDEAS - MAKEDONIKOS 31 31 38 a21 0-1 1-1 61 39  - 

G3B
19:00 APE LAGKADA - EDESSAIKOS 60 23 17 a1 1-0 2-0 49 51  - 

G3B
19:00 IRAKLIS - KARITSA 64 22 14 a1 1.25 5.10 9.15 1-0 2-0 51 49  - 

G3B
19:00 KAMPANIAKOS - AGROTIKOS 35 31 34 a12 0-1 1-0 53 47  - 

G3B
19:00 NAOUSA - M. ALEXANDROS TRI. 35 30 35 a12 1-0 0-1 53 47  - 

G3B
19:00 PHILIPPOS ALEX. - ARIS PALAIOCHORIOU 35 29 36 a21 0-1 0-2 57 43  - 

G3B
19:00 PIERIKOS - KARDIA 39 31 30 a1X 1-0 1-1 56 44  - 

G3C
19:00 ETHNIKOS FILIP. - ERMIS AMYNTAIOU 39 30 31 a12 1-0 2-0 55 45  - 

G3C
19:00 KASTORIA - TILIKRATIS 38 31 31 a1X 1-0 1-1 57 43  - 

G3C
18:00 LEFKIMMI - DOXA KRANOULAS 42 31 27 a1X 1-0 0-0 61 39  - 

G3C
19:00 PANLEFKADIOS - AMPHILOCHUS 35 32 33 a12 1-0 0-1 55 45  - 

G3D
19:00 ACHILLEAS FARSALON - SELLANA KARDITSIS 33 31 36 a21 1-0 0-1 51 49  - 

G3D
19:00 ALMYROS - OLYMPIAKOS V 35 32 33 a12 1-0 0-1 58 42  - 

G3D
19:00 NIKI VOLOY - ASTERAS ITEAS 43 29 28 a1X 1.75 3.35 4.45 1-0 2-0 50 50  - 

G3D
19:00 THIVA - RIGAS FEREOS 48 28 24 a1X 1-0 2-0 53 47  - 

G3E
19:00 ACHAIKI - PAMVOUPRASIAKOS 64 23 13 a1 2-0 3-0 48 52  - 

G3E
19:00 KALAMATA - ASTERAS AMALIADAS 43 31 26 a1X 1-0 2-0 57 43  - 

G3E
19:00 LEONIDIO - ASTERAS VLACHIOTI 37 31 32 a12 0-1 0-2 52 48  - 

G3E
19:00 PALLIXOURIAKOS - PANARKADIKOS 34 31 35 a21 1-0 0-1 52 48  - 

G3E
19:00 PANILIAKOS - TSIKLITIRAS PULOU 42 31 27 a1X 1-0 0-0 60 40  - 

G3F
19:00 KERATSINI - ETHNIKOS PIR. 38 32 30 a1X 1-1 0-0 58 42  - 

G3F
19:00 PANASPROPIRGIAKOS - PELOPS KIATOU 41 32 27 a1X 1-0 0-0 63 37  - 

G3F
19:00 RHODOS - IONIKOS NIKAIAS 34 32 34 a12 2.05 3.55 3.15 1-0 2-0 57 43  - 

G3F
19:00 ZEVGOLATEIO - PROODEFTIKI 34 34 32 a1X 7.15 3.35 1.55 1-0 0-0 60 40  - 

G3G
19:00 EOLIKOS - PANTHIRAIKOS 46 30 24 a1X 1-0 2-0 57 43  - 

G3G
19:00 ERMIONIDA - THYELLA RAFINAS 70 21 9 a1 2-0 3-0 45 55  - 

G3G
19:00 ERMIS KIVERIOU - AITTITOS SPATON 48 28 24 a1X 1-0 2-0 50 50  - 

G3H
19:00 EGALEO - AGIOS IEROTHEOS 31 33 36 a2X 1-1 0-1 56 44  - 

G3H
19:00 KIFISIA - IERAPETRA 68 22 10 a1 2-0 3-0 47 53  - 

G3H
19:00 MYLOPOTAMOS - IRODOTOS 33 32 35 a21 1-0 0-1 51 49  - 

CH1
21:00 GRASSHOPPERS - BASEL 28 25 47 a21 5.85 4.30 1.45 0-1 0-2 45 55  - 

CH1
21:00 LAUSANNE - ZURICH 43 28 29 a12 3.65 3.55 1.85 1-0 2-0 47 53  - 

CH1
21:00 LUZERN - YOUNG BOYS 31 29 40 a21 4.65 3.90 1.60 0-1 0-2 47 53  - 

GR1
21:15 ASTERAS TR - PANAITOLIKOS 51 27 22 a1 1.80 3.20 4.40 1-0 2-0 53 47  - 

GR1
21:15 LAMIA - LARISA 42 29 29 a1X 2.20 2.90 3.40 1-0 1-1 57 43  - 

GR1
19:00 OLYMPIAKOS - PAS GIANNINA 77 19 4 a1 1.09 8.00 20.5 2-0 4-0 46 54  - 

GR1
23:30 XANTHI - PANATHINAIKOS 28 26 46 a21 2.35 2.95 3.00 0-1 0-2 54 46  - 

GR2
21:00 ARIS - OFI 59 24 17 a1 1.50 3.70 6.20 1-0 2-0 51 49  - 

GR2
19:00 ERGOTELIS - APPOLON KALAM. 40 33 27 a1X 5.60 3.45 1.60 1-0 2-0 50 50  - 

GR2
19:00 KALLITHEA - APPOLON LARISA 31 31 38 a21 1.80 3.30 4.20 1-1 0-1 54 46  - 

GR2
21:00 PANACHAIKI 2005 - PANEGIALIOS 38 29 33 a12 1.60 3.55 5.35 0-1 0-2 56 44  - 

GR2
19:00 VERIA - ANAGENNISI K 42 33 25 a1X 2.15 3.05 3.30 1-0 1-1 57 43  - 

IN1
18:00 BENGALURU - CHENNAIYIN 71 20 9 a1 1.60 4.20 4.40 2-0 3-0 45 55  - 

IN1
20:30 MUMBAI CITY - ATLETICO KOLKATA 41 31 28 a1X 1.80 3.60 3.85 1-0 0-0 54 46  - 

IL1
23:00 HAPOEL KIRYAT - HAPOEL RAANANA 48 31 21 a1X 1.70 3.35 4.80 1-0 2-0 53 47  - 

IL1
24:30 MACCABI NETANYA - HAPOEL BEAR SHEVA 30 32 38 a2X 4.05 3.40 1.80 0-1 0-2 51 49  - 

ES1
01:45 BARCELONA - DEP. LA CORUNA 77 19 4 a1 1.04 11.7 24.4 4-0 2-0 40 60  - 

ES1
21:15 CELTA VIGO - VILLARREAL 35 30 35 a12 2.35 3.20 2.80 0-1 0-2 51 49  - 

ES1
17:00 GIRONA - GETAFE 50 27 23 a1 1.95 3.25 3.65 1-0 2-0 53 47  - 

ES1
23:30 LAS PALMAS - ESPANYOL 53 25 22 a1 2.35 3.20 2.85 1-0 2-0 50 50  - 

ES1
21:00 LEGANES - REAL MADRID 11 28 61 a2 0-4 0-2 44 56  - 

ES2
23:00 C.D. LEONESA - GIMNASTIC 42 32 26 a1X 2.40 3.05 2.90 1-0 1-1 50 50  - 

ES2
23:00 GIJON - TENERIFE 74 20 6 a1 2.10 3.05 3.45 2-0 1-0 47 53  - 

ES2
21:00 HUESCA - LUGO 48 30 22 a1X 1.85 3.15 4.25 1-0 2-0 54 46  - 

ES2
01:00 RAYO VALLECANO - ALCORCON 41 38 21 a1X 1.75 3.30 4.60 1-0 1-1 55 45  - 

ES2
17:00 SEVILLA B - OVIEDO 39 37 24 a1X 2.60 3.00 2.75 1-0 1-1 54 46  - 

IT1
01:45 ATALANTA - LAZIO 33 29 38 a21 2.60 3.30 2.45 1-0 0-1 50 50  - 

IT1
23:00 BENEVENTO - SPAL 35 30 35 a12 2.75 3.15 2.45 1-0 2-0 54 46  - 

IT1
20:00 BOLOGNA - JUVENTUS 15 26 59 a2 6.90 4.35 1.40 0-2 0-1 47 53  - 

IT1
20:00 CROTONE - CHIEVO 33 30 37 a21 2.90 3.05 2.35 0-1 1-0 53 47  - 

IT1
20:00 FIORENTINA - GENOA 64 22 14 a1 1.55 3.90 5.25 2-0 1-0 47 53  - 

IT1
17:30 HELLAS VERONA - AC MILAN 15 26 59 a2 5.15 4.15 1.55 0-2 0-1 47 53  - 

IT1
20:00 SAMPDORIA - SASSUOLO 43 27 30 a12 1.70 3.70 4.25 1-0 2-0 49 51  - 

IT2
20:00 BRESCIA - CITTADELLA 34 29 37 a21 2.50 3.00 2.75 1-0 0-1 52 48  - 

IT2
22:30 PESCARA - NOVARA 59 35 6 a1X 2.00 3.40 3.45 3-0 2-0 41 59  - 

WNF
16:30 BURUNDI - UGANDA 43 40 17 a1X 4.55 3.30 1.75 1-0 2-0 53 47  - 

WNF
18:00 KENYA - ZANZIBAR 85 10 5 a1 1.75 3.25 4.65 2-0 1-0 47 53  - 

CO1
06:00 INDEP. SANTA FE - LOS MILLONARIOS 33 35 32 aX1 1.80 3.25 4.35 1-1 1-0 58 42  - 

HR1
20:00 HAJDUK - INTER ZAPRESIC 77 19 4 a1 1.25 5.00 9.80 4-0 3-0 35 65  - 

HR1
21:59 RIJEKA - RUDES 77 19 4 a1 1.15 6.40 15.1 4-0 2-0 40 60  - 

CY1
21:59 AEK LARNACA - ERMIS ARADIPPOU 73 20 7 a1 1.20 6.05 10.4 2-0 4-0 46 54  - 

CY1
20:00 APOLLON LIMASSOL - OLYMPIAKOS N. 77 19 4 a1 1.15 6.55 15.1 4-0 3-0 35 65  - 

CY1
21:00 DOXA KATOKOPIOS - AEL LIMASSOL 43 36 21 a1X 3.60 3.45 1.90 1-0 2-0 48 52  - 

ZA1
19:30 BAROKA - SUPERSPORT 32 28 40 a21 2.80 2.90 2.55 0-1 0-2 54 46  - 

ZA1
19:30 GOLDEN ARROWS - MARITZBURG 45 31 24 a1X 2.55 2.95 2.80 1-0 2-0 54 46  - 

NL1
19:30 AZ ALKMAAR - AJAX AMSTERDAM 28 24 48 a21 3.15 3.50 2.05 0-1 0-2 45 55  - 

NL1
21:45 EXCELSIOR - GRONINGEN 32 27 41 a21 2.35 3.35 2.70 0-1 0-2 46 54  - 

NL1
17:30 SPARTA - FEYENOORD 14 27 59 a2 6.85 4.60 1.40 0-2 0-4 45 55  - 

NL1
19:30 UTRECHT - HERACLES 63 23 14 a1 1.40 4.60 6.25 1-0 2-0 47 53  - 

UY1
05:00 ATLETICA AMERIKA - EL TANQUE 73 23 4 a1 2.25 3.45 2.80 1-0 2-0 65 35  - 

UY1
05:00 EL TANQUE - ATLETICA AMERIKA 18 27 55 a2 2.80 3.45 2.25 0-2 0-1 46 54  - 

PL1
20:30 LECH POZNAN - TERMALICA 77 19 4 a1 1.40 3.90 7.85 4-0 3-0 36 64  - 

PL1
23:00 WISLA KRAKOW - ZAGLEBIE 73 20 7 a1 2.15 3.20 3.20 3-0 2-0 42 58  - 

PT1
21:59 CHAVES - RIO AVE 69 21 10 a1 2.65 2.95 2.65 2-0 3-0 46 54  - 

PT1
24:00 SPORTING LISBON - PORTIMONENSE 76 19 5 a1 1.20 6.35 10.7 2-0 4-0 45 55  - 

PT1
02:15 TONDELA - BENFICA 13 27 60 a2 9.30 4.60 1.30 0-2 0-1 47 53  - 

PT2
21:00 ACADEMICA - SPORT. COVILHA 75 20 5 a1 1.75 3.25 4.60 3-0 2-0 43 57  - 

PT2
17:15 LEIXOES - NACIONAL 37 28 35 a12 2.30 3.05 3.10 1-0 0-1 54 46  - 

PT2
21:59 MADEIRA - FC FAMALICAO 42 31 27 a1X 2.85 3.00 2.50 1-0 1-1 54 46  - 

PT2
21:00 PENAFIEL - AROUCA 40 29 31 a12 2.45 2.90 2.90 0-1 0-2 54 46  - 

PT2
21:59 SANTA CLARA - OLIVEIRENSE 75 20 5 a1 1.60 3.60 5.60 3-0 2-0 42 58  - 

RO1
21:30 POLITECHNIKA - JUVENTUS BUKAREST 52 26 22 a1 1.35 4.25 7.95 1-0 2-0 52 48  - 

RO1
24:00 STEAUA BUC. - VITORUL 50 27 23 a1 1.65 3.45 5.00 1-0 2-0 51 49  - 

SCP
18:30 HEARTS - CELTIC GLASGOW 19 28 53 a2 7.75 4.60 1.35 0-2 0-1 46 54  - 

TR1
17:00 AKHISAR - KAYSERISPOR 67 21 12 a1 2.45 3.20 2.75 2-0 3-0 44 56  - 

TR1
22:30 BESIKTAS - OSMANLISPOR 76 19 5 a1 1.20 5.55 11.2 2-0 4-0 45 55  - 

TR1
17:00 ISTANB. BASAKSEHIR - ANTALYASPOR 56 24 20 a1 1.50 3.95 5.75 1-0 2-0 49 51  - 

TR1
19:30 YENI MALATYASPOR - GALATASARAY 22 28 50 a2X 4.50 3.65 1.70 0-2 0-1 48 52  - 

TR2
16:00 ALTINORDU - ADANA 42 31 27 a1X 2.20 3.45 2.85 1-0 1-1 51 49  - 

TR2
18:30 ANKARAGUCU - MANISASPOR 68 21 11 a1 1.65 3.70 4.55 2-0 1-0 49 51  - 

TR2
16:00 ELAZIGSPOR - ERZURUM 34 30 36 a21 2.00 3.35 3.40 1-0 0-1 53 47  - 

TR2
21:00 SAMSUNSPOR - GIRESUNSPOR 59 35 7 a1X 3.05 3.25 2.20 2-0 3-0 44 56  - 

CZ1
20:00 BOHEMIANS 1905 - BRNO 43 31 26 a1X 1-0 1-1 53 47  - 

FYC
18:00 SHKUPI - VARDAR 16 27 57 a2 3.65 3.65 1.85 0-2 0-1 50 50  - 

 

คำค้นหาที่คล้ายกัน : ทีเด็ดรอบโลก,ทีเด็ดบอล,ทีเด็ดบอลเต็งต่างประเทศ